KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay(ngày 22/06/2018) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông
Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

C1 Châu Á (FB ACL gửi 8785)

16:00 FT Bunyodkor 4 - 1 Al Zawraa 1 - 0

U23 Châu Á (FB ASI23 gửi 8785)

17:15 FT Arập Xêut U23 1 - 0 Uzbekistan U23 0 - 0
20:15 FT Australia U23 0 - 2 Hàn Quốc U23 0 - 0

Copa Libertadores (FB LIB gửi 8785)

05:15 San Jose vs Guarani CA -
07:30 CA Progreso vs Barcelona SC -

Giao Hữu CLB (FB GHCLB gửi 8785)

17:00 FT Sparta Praha 5 - 0 Jihlava 2 - 0
19:00 FT Randers 4 - 3 Vendsyssel FF 2 - 2
19:00 FT LKS Lodz 0 - 0 Zorya -
19:30 FT Slovan Liberec 0 - 0 C. Budejovice -
20:00 FT SV Ried 2 - 1 Wattens 2 - 0
20:00 FT Wisla Plock 3 - 0 Slo. Bratislava 3 - 0
20:00 FT Heidenheim 3 - 0 Aust Lustenau 1 - 0
20:00 FT Botev Plovdiv 0 - 0 Dinamo Tbilisi -
20:00 FT Osnabruck 0 - 0 Verl -
20:30 FT Gornik Zabrze 1 - 3 Trencin 0 - 1
21:00 FT Botosani 0 - 0 Spartak Trnava -
21:00 FT Piast Gliwice 2 - 0 Ludogorets 2 - 0
22:00 FT Dinamo Bucuresti 1 - 2 Krasnodar 1 - 0
22:00 FT Teplice 0 - 0 Slask Wroclaw -
22:30 FT Steaua Bucuresti 3 - 1 Jeonbuk H.Motor 3 - 0
23:00 FT Dundalk 1 - 2 CFR Cluj 1 - 0

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

02:30 FT Leicester City 4 - 1 West Ham Utd 2 - 0
02:30 FT Tottenham 2 - 1 Norwich 1 - 0
03:15 FT Man Utd 0 - 2 Burnley 0 - 1

VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

02:45 FT Ross County 0 - 0 Hearts 0 - 0
02:45 FT Aberdeen 0 - 1 Motherwell 0 - 1
02:45 FT Hibernian 2 - 1 Hamilton 0 - 1
02:45 FT Kilmarnock 1 - 3 Celtic 0 - 1
02:45 FT Livingston 1 - 0 St. Johnstone 0 - 0
02:45 FT Rangers 1 - 0 St. Mirren 1 - 0

VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

20:00 FT Luftetari Gjiro. 0 - 0 Kukesi 0 - 0
22:59 FT KF Tirana 2 - 1 Bylis Ballsh 1 - 0

VĐQG Bắc Ai Len (FB NIRA gửi 8785)

02:45 FT Ballymena Utd 0 - 0 Institute -

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

20:00 FT Larissa 2 - 2 Panetolikos 0 - 1
22:15 FT OFI Creta 0 - 1 Olympiakos 0 - 1
22:15 FT Volos NFC 1 - 3 AEK Athens 0 - 2
00:30 FT Panathinaikos 3 - 0 Atromitos 1 - 0

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

02:00 FT CD Guabira 2 - 1 Always Ready 1 - 0
02:00 FT Aurora 4 - 0 Real Potosi 1 - 0
03:00 FT Bolivar 3 - 1 CA Palmaflor 2 - 0
07:30 Royal Pari vs Oriente Petrolero -

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

04:00 FT Limon 0 - 1 Herediano -
04:00 FT Universidad CR 0 - 0 Alajuelense -
08:00 Guadalupe FC vs San Carlos -
09:00 Cartagines vs Municipal Grecia -
09:00 Dep. Saprissa vs Perez Zeledon -

VĐQG Nam Phi (FB NPA gửi 8785)

01:30 FT Mamelodi Sun. 0 - 0 Orlando Pirates -

C2 Châu Á (FB AFCC gửi 8785)

15:30 FT Lalenok United 1 1 - 4 PSM Makassar 1 1 - 2
18:00 FT PKR Svay Rieng 4 - 1 Master 7 FC 2 - 1
19:15 FT Indera SC 1 - 6 Yangon United 0 - 3
20:30 FT Sri Lanka Army 3 - 3 Paro FC 2 - 3

Hạng Nhất Anh (FB ANHB gửi 8785)

02:45 FT Nottingham Forest 1 - 1 Reading 0 - 0
02:45 FT Charlton Athletic 0 - 0 Fulham 0 - 0

Cúp Tây Ban Nha (FB TBNC gửi 8785)

01:00 FT Ibiza-Eivissa 1 - 2 Barcelona 1 - 0
01:00 FT Elche 1 - 1 Athletic Bilbao 1 - 1
03:00 FT Badalona 1 - 1 Granada 0 - 1
03:00 FT UD Logrones 0 - 1 Valencia 0 - 1
03:00 FT Salamanca 1 - 2 Real Madrid 0 - 1
03:00 FT Girona 0 - 3 Villarreal 0 - 0
03:00 FT Real Sociedad 2 - 0 Espanyol 1 - 0
03:00 FT Tenerife 1 - 1 Valladolid 0 - 0

Cúp Italia (FB ITC gửi 8785)

02:45 FT Juventus 3 - 1 Roma 3 - 0

Liên Đoàn Pháp (FB PHALC gửi 8785)

03:00 FT Stade Reims 0 - 2 PSG 0 - 2

Liên Đoàn Bồ Đào Nha (FB BDNLC gửi 8785)

02:45 FT Vitoria Guimaraes 1 - 2 Porto 0 - 0

Cúp Hà Lan (FB HLC gửi 8785)

00:30 FT Heracles Almelo 0 - 2 Vitesse Arnhem 0 - 1
02:45 FT Ajax 7 - 0 Spakenburg 3 - 0
02:45 FT Heerenveen 2 - 2 Willem II 0 - 1

Cúp Bỉ (FB BIC gửi 8785)

02:45 FT Club Brugge 1 - 1 Zulte-Waregem 0 - 0

Cúp Síp (FB CYPC gửi 8785)

21:00 FT Omonia Nicosia 3 - 0 Ermis Aradippou 2 - 0
22:00 FT Doxa Katokopia 1 - 1 EN Paralimni 0 - 0
22:59 FT Karmiotissa Pol. 0 - 1 AEK Larnaka 0 - 0

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKC gửi 8785)

18:00 FT Kasimpasa 3 - 2 Alanyaspor 2 - 1
21:00 FT Goztepe 2 - 2 Antalyaspor 1 - 2
00:30 FT Besiktas 2 - 3 Erzurum BB 1 - 1

Cúp Chi Lê (FB CHIC gửi 8785)

04:30 FT Colo Colo 0 - 0 Univ. de Chile -

Cúp Mexico (FB MEXC gửi 8785)

08:00 Celaya vs Monterrey -
08:00 Tapachula vs Morelia -
10:00 Santos Laguna vs Pumas UNAM -
10:00 Atlas vs Toluca -

Giao Hữu BD Nữ (FB GHW gửi 8785)

17:00 FT Montenegro Nữ 2 - 3 Bosnia & Herz Nữ 1 - 2

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

20:30 FT AZ Picerno 3 - 1 Cavese 1 - 0
21:00 FT AC Renate 2 - 1 Giana Erminio 1 - 0
21:00 FT Paganese 0 - 0 Viterbese Calcio 0 - 0
21:00 FT Juventus U23 1 2 - 2 Novara 1 0 - 0
21:00 FT Gozzano 0 - 1 Alessandria 0 - 0
21:00 FT US Pianese 0 - 0 Pro Vercelli 0 - 0
21:00 FT Catania 3 - 1 Avellino 1 - 1
21:30 FT Casertana 1 0 - 0 Potenza SC 1 0 - 0
22:00 FT Alto Adige 2 - 0 Pesaro 1 - 0
22:00 FT Albinoleffe 1 0 - 1 Pistoiese 1 0 - 0
00:00 FT US Olbia 1 - 2 Siena 1 - 1
00:30 FT Imolese Calcio 1 - 0 Rimini 1 - 0
00:30 FT AS Bisceglie 1 - 0 Rende 0 - 0
00:30 FT Lecco 2 - 2 Arezzo 1 - 0
00:30 FT Pergolettese 0 - 0 Como 0 - 0
00:30 FT Cesena 0 - 1 Carpi 0 - 1
00:30 FT Ravenna 1 - 0 US Fermana 0 - 0
02:45 FT Monza 2 - 0 Aurora Pro Patria 1 - 0
02:45 FT Feralpisalo 1 - 1 Reggiana 0 - 0
02:45 FT Sambenedettese 1 - 1 Fano 0 - 0
02:45 FT Padova 3 - 2 Virtus Verona 3 - 1
02:45 FT Bari 1 - 0 Sicula Leonzio 1 - 0
02:45 FT Vicenza 1 - 0 Modena 1 - 0
02:45 FT Reggina 1 - 2 Virtus Francavilla 1 - 0
02:45 FT Ternana 2 - 0 FC Rieti 1 - 0

Brazil Mineiro (FB BRAMG gửi 8785)

06:00 Tupynambas/MG vs Tombense FC/MG -
06:30 America/MG vs Caldense/MG -
07:00 Patrocinense/MG vs Vila Nova/GO -
07:30 Cruzeiro/MG vs Boa Esporte/MG -

Brazil Paranaense (FB BRAPR gửi 8785)

05:30 Londrina/PR vs Cianorte/PR -
06:00 Toledo/PR vs Uniao/PR -
06:00 Atletico/PR vs Parana STC/PR -
06:00 Cascavel/PR vs Operario/PR -

Brazil Gaucho (FB BRARS gửi 8785)

06:00 EC Pelotas/RS vs Novo Hamburgo/RS -
06:00 Ypiranga/RS vs Sao Luiz/RS -
06:00 Gremio/RS vs Caxias/RS -

Giao Hữu U23 (FB GHU23 gửi 8785)

06:00 Paraguay U23 vs Bolivia U23 -
08:30 Brazil U23 vs Uruguay U23 -